Yadda Ake Bakara Tafasa Zoben Haƙoran Silicone |Melikey

BPA kayan abinci kyauta baby hakora Organic silicone hakora kayan wasan yara ga jarirai

Kowane iyaye na fatan 'ya'yansu su girma cikin koshin lafiya.Duk da haka, idan ba ku taɓa samun kwarewa ta renon yara ba, to, za ku san yadda yake da wuya a kula da komai a cikin rana mai aiki.Musamman jariran da aka haifa wadanda suka yi hakora, ba su san abin da ke da tsabta da tsabta ba, amma za su yi ƙoƙari su ciji su kama su.Don haka waɗanda ke da sha'awar daidaitaccen ƙwayar cuta na silicone teether da pacifiers sun zo wurin da ya dace!Kamar yaddawholesaler baby hakoramai kaya, mun shirya jagora mai sauƙi wanda zai nuna maka cikakkun bayanai.

Yadda za a tsaftace silicone hakora?

Jarirai za su iya sauke ɗan haƙoran hakora a ƙasa kuma su sanya shi a kan kujerar mota, filin aiki, kafet, ko kowace ƙasa mai datti.Lokacin da abu ya taɓa waɗannan saman, yana tattara ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta, har ma yana iya yada thrush.

Da zarar zoben silicone ya faɗo a kan kowace ƙasa ban da bakin jaririn ku, tsaftace shi kafin yaron ya mayar da shi cikin bakinsa.Ta wannan hanyar, zaku iya rage yuwuwar jaririnku yayi rashin lafiya.Bugu da kari, tsaftacewa na pacifier ba rikitarwa kimiyyar roka ba ne.Kawai kurkure shi a cikin kwandon kicin da sabulun tasa da ruwan zafi.

Ƙarin tukwici: shirya abin share hakora don hana ɗayan zama datti kuma mara amfani.

Zan iya amfani da rigar goge?

Lokacin da kuke cikin matsala, goge goge na iya zama ainihin warware matsalar.Musamman lokacin da babu famfo a kusa.Duk da haka, ba su da tasiri kamar ruwa da sabulu.Madadin haka, zaku iya amfani da su azaman mafita na ɗan lokaci kuma ku wanke mashin ɗin lokacin da kuka koma gida.

Ƙarin tukwici: Idan mai haƙori ko madaidaicin ya yi kama da sawa ko fashe, jefar da shi da maye gurbinsa da sabo.

Kashe hakora don inganta tsabta

Kashe hakora bayan siyan.Akwai hanyoyi da yawa don yin wannan.Anan, zaku iya ganin hanya mafi dacewa don lalata hakora.

Tafasa ruwa na tsawon mintuna biyar

Don kashe hakora, da farko sanya shi a cikin tukunyar da aka cika da ruwa a tafasa.Bari haƙoran jariri ya tafasa na minti 5.Lokacin tafasa madaidaicin, tabbatar cewa ruwan ya rufe samfurin gaba ɗaya.

Bari injin wanki yayi aikin

Wasu iyaye suna amfani da injin wanki don tsaftace hakora.Musamman batches.A matsayin masana'anta masana'anta, mun san cewa a fili silicone baby teethers su ne mai wanki da kuma microwave lafiya.Kuma yana da kyau a sanya duk gumakan hakora a saman shiryayye don guje wa lalacewa.Kar a manta da amfani da injin wanki-tsabtace kayan ciyar da jarirai.

Yi amfani da tururi

Injin tururi ko mai fitar da ruwa na iya zafi da bakara da mashin ɗin da kyau sosai.Jin kyauta don amfani da kwantena masu haifuwa na microwave ko makamantan na'urori waɗanda ke ba da sakamakon da ake so.

Zuba hakora a cikin maganin kashe kwayoyin cuta

Iyaye sukan jiƙa ɗan haƙori a cikin cakuda maganin kashe ƙwayoyin cuta da ɗan ruwa.Lokacin nutsar da haƙori a cikin maganin kashe ƙwayoyin cuta, da fatan za a bi umarnin jiƙa akan samfurin jarirai don guje wa lalacewa ga hakora.

Yaushe ne lokaci mafi mahimmanci don kashe zoben gyare-gyaren jariri / zoben hakora?

Yana da mahimmanci a kashe duk kayan abinci da jarirai ke amfani da su na ƴan mintuna kaɗan har sai sun kai aƙalla shekara 1.Wannan ya haɗa da duk samfuran da suka shiga hulɗa da abinci da baki, kamar su pacifiers,silicone hakorada kwalaben jarirai.Tsaftacewa akai-akai na iya kare jarirai daga cututtuka, ƙwayoyin cuta, da matsalolin lafiya (kamar amai ko gudawa).Ɗauki lokaci don kashe kowane samfur.Masana sun ba da shawarar cewa bayan an ci abinci, a wanke kayan abinci da sabulu da ruwan zafi.Wanke hannuwanku kafin tsaftace waɗannan samfuran.

Ƙarin tukwici: Kada a tsoma haƙoran haƙora ko kayan shafa a cikin syrup, cakulan ko sukari.Wannan na iya lalata ko lalata haƙoran jariri.

Tsotsar haƙoran jariri don tsaftace shi-eh ko a'a?

Lokacin da masu kulawa suka tsotse hakora don tsaftace shi, suna kara yiwuwar kawo kwayoyin cuta da kwayoyin cuta daga baki zuwa kayan hakora, don haka ba zai yi aiki ba.Kar a lasa haƙoran don saurin tsaftacewa.Zai fi kyau a goge, kurkura ko maye gurbin hakora.

Lura: Don adana kayan abinci mai tsafta da guje wa ƙwayoyin cuta, yi amfani da busasshen akwati tare da murfi da aka rufe.


Lokacin aikawa: Nuwamba-27-2021