Katako Hakora Ring Ring Yadda Ake Yin Su |Melikey

Katako Hakora Ring Ring Yadda Ake Yin Su |Melikey

A matsayin mai sana'a babySilicone teether factory, Muna farin cikin ganin ƙarshen masu amfani suna yin kowane nau'in kayan wasan yara na jarirai da kansu, kuma muna kuma shirye mu tattara kowane irin bayanai don tunani.Yawancin abokan cinikinmu na ƙarshe suna son yin nasu sarƙoƙi na jin daɗi, kayan wasan yara na filin wasan yara, kayan wasan kwalliya da sauransu.

Rufe zoben haƙori da yarn mai tsumma

Akwai hanyoyi guda biyu na asali don rufe zoben katako tare da yarn crochet:

Yi wani yanki na rectangular, dinka shi akan zoben kuma rufe shi;sannan ku bi zoben da kansa sannan kuyi amfani da zoben da ke cikin kowane dinki don yin sc.

Ribobi da rashin amfani na hanyar

Kafin mu fara wannan koyawa, bari in gaya muku fa'idodi da rashin amfanin kowace hanya.

Rufewa: Hanya ta farko tana iyakance adadin zoben da za ku iya rufewa, saboda ba za ku iya rufe gaba dayan zoben tare da toshe rectangular ba, yayin da hanya ta biyu za ta iya rufe duk zoben cikin sauƙi.
dinkin da ba a saba ba: Wani abu da ya kamata a sani shi ne yin amfani da hanya ta biyu don wucewa ta madauki na iya haifar da girman dinkin da ba a saba ba saboda yana da wahala a dinka da madaidaicin tashin hankali a duk lokacin da ka wuce ta madauki.Idan kun sami kanku cikin fushi ta hanyar gano madauki a cikin aikinku, zai fi kyau a yi amfani da hanyar farko.

Zane-zane zaku iya gwadawa

Ina da zane-zane guda uku don nuna muku yadda ake amfani da waɗannan hanyoyin guda biyu:

Hannun hannu guda ɗaya
Saitin allurar Berry
Rufe zoben da SC
Teether
Kayan abu
Duk wani yarn auduga na halitta
2.5 inch katako zobe
Girman C crochet ko kowane ƙugiya wanda ya dace da kaurin yarn ɗin ku
Tapestry allura
Almakashi
Gajerun da aka yi amfani da su a cikin kalmomin Amurka
Sarka: sarkar
St(s): dinki
Sl st: dinkin zamiya
Sc: guda crochet
RS: iya
Berry st: Berry dinka: ch 3, sc yana a wuri na gaba.(Lokacin da kake aiki akan layin da ke sama da Berry st, sk ch 3, kuma akan sc a cikin st na gaba, tura ch 3 zuwa RS mai aiki)
sk: zuw

Hannun hannu guda ɗaya

Lura: Idan kuna mamaki, kunnuwan bunny a cikin hoton an tsara su ta hanyar Anna Wilson kuma mahaifiyarta ta zana ta.Na yi amfani da wancan gefen zoben don sanya murfin maƙalli guda ɗaya don wannan koyawa.

Mataki 1: Nemo tsawon sarkar hannun rigar kariya da kuke so.Tabbatar cewa bai wuce rabin kewayen zoben ba, saboda shingen rectangular guda ɗaya ba zai rufe gaba dayan zoben ba.Ƙara 1 ch, sannan yi amfani da sc a cikin ch na biyu da kowane ch na ƙugiya, kuma juya.Idan kun bi ni, na yi jimillar sarƙoƙi guda 26.

Mataki 2: Ch 1, sc ƙetare kuma juya a kowane ch.Maimaita wannan mataki har sai kun iya rufe kaurin zoben tare da yanki na rectangular.Na yi mani layi 12.A ɗaure shi da barin dogon wutsiya ɗinka.

Mataki na 3: Haɗa duka yanki tare ta hanyar daidaita kowane ɗinki a kowane ƙarshen.Ɓoye wutsiya a cikin zobe don kammala aikin.

Saitin allurar Berry

Don nuna muku yuwuwar nau'ikan nau'ikan ɗinki daban-daban waɗanda za a iya yin su ta hanyar amfani da hanya ta farko, ga rubutun da aka rubuta wanda ke amfani da ɗigon Berry don rufe suturar Berry, wanda na yi amfani da shi a cikin ƙirar Barbie Berry Stitch shrug na baya.

Layin 1: Ch 25 (ya kamata a raba ta 3 + 1), sc yana cikin ch na biyu na ƙugiya, a cikin kowane ch, juya.

Layin 2 (RS): Ch 1, sc a farkon sc, berry st a sc na gaba, (sc a sc na gaba, berry st a sc na gaba) wucewa, sc a sc na ƙarshe, Juyawa.

Sayi 3: Ch 1, sc gicciye kuma juya a kowane sc.

Lura: Lokacin aiki akan wannan layin samarwa, tuna don tura berries zuwa gefen dama na aikin.

Layi 4-11: Maimaita layi na 2 da 3.

Layi 12: Maimaita layi na 2.

A ɗaure shi da barin dogon wutsiya ɗinka.Daidaita wannan yanki tare ta hanyar daidaita kowane ɗinki a kowane ƙarshen.Ɓoye wutsiya a cikin zobe don kammala aikin.

Rufe zoben da SC

Wannan sashe yana rufe kawai scs na farko da ke aiki ta zoben.Kuna buƙatar koyon wannan don yin zoben haƙori na bear.

Mataki na 1: Daura kullin zamewa akan ƙugiya.Wuce ƙugiya ta cikin madauki daga baya domin yarn mai aiki ya kasance a bayan madauki.

Mataki na 2: Cire ƙugiya zuwa madauki don fara ɗinki.Lura yadda zaren ke wucewa ta tsakiyar madauki.

Mataki na 3: Sanya yarn mai aiki a bayan madauki, wuce zaren ta cikin kullin zamewa don yin suturar zamewa don riƙe zaren a wuri.

Mataki na 4: Saka ƙugiya a cikin madauki kuma don dinki na gaba.Cire zaren ta cikin madauki, sake ɗaga ƙugiya don dinki na gaba, ja zaren ta cikin madauki don samar da sc.

Mataki na 5: Maimaita Mataki na 4 har sai an kai ga rufe hanyar sadarwar zobe da ake buƙata.Ɗaure da lanƙwasa a ƙarshen zoben don kammala wannan yanki.

Zoben hakori

Kamar Berry Stitch Cover, Ina so in nuna muku tsarin da zaku iya yi ta amfani da hanya ta biyu.

Layin 1: Form 26 sc ko adadin zoben katako da kuke so, dangane da nisan da kuke son kunnuwanku su kasance.Muna buƙatar ajiye 2 scs a kowane ƙarshen don a iya sanya kunnuwa akan abubuwa a ƙarshen biyu.Kar a matsa, juya.

Layin 2: Ch 1, sc a farkon 2 sc, 6 dc a sc na gaba, sc a cikin 20 sc na gaba, ko har sai kun isa 3 sc na ƙarshe, 6 dc a sc na gaba, kuma a ƙarshe Sc na sc na gaba. 2 sc, juya.

Layin 3: Sl st a farkon sc, sk 1 sc, sc a cikin 6 dc na gaba, sk 1 sc, sl st a gaba 18 sc, sk 1 sc, a gaba 6 S a cikin dc, sk 1 sc, Kuma sl st shine na karshe sc.

A ɗaure da saƙa a ƙarshen zoben don kammala wannan yanki.

Ƙara ƙarin abubuwa zuwa zoben haƙoran ku

Saboda haka, ko da bayan fahimtar waɗannan hanyoyi guda biyu, har yanzu kuna son amfani da ƙarin zaren don ƙara ƙarin abubuwa zuwa zoben hakori.Kuma duk sarari mara komai da kuke gani akan zoben.Abu na ƙarshe da nake so in raba tare da ku a cikin wannan labarin shine yadda ake yin zoben zagaye.Yana ƙara wasu abubuwa ga jarirai su yi wasa, kuma yana ba da ƙarin rubutu don taunawa.

Da'irar
Mataki 1: Yi amfani da zoben katako a tsakiya don samar da zoben sihiri.Duba hotunan da ke ƙasa don koyawa mataki-mataki.

Mataki na 2: Yi aiki 20 sc akan zoben sihirin ko har sai kun sami isasshen sc don rufe zoben kuma akwai wasu ɗaki don motsawa cikin yardar kaina a kusa da haƙoran ku.Ƙara sl st zuwa farkon sc.

Mataki na 3: Ch 1, (2 sc a sc na gaba, sc a cikin 3 sc na gaba) tazara kuma haɗa.

Mataki na 4: Ɗaure da saƙa a kowane gefe.

Maimaita matakai 1-4 don yin ƙarin zobe akan gutta percha.Tabbatar fuskantar zoben ta hanya ɗaya kowane lokaci domin RS na zoben yana fuskantar alkibla ɗaya.

Ƙarin ra'ayoyi

Anan akwai ƙarin ra'ayoyi don keɓance zoben hakori na katako:

Don hanya ta farko, za ku iya amfani da kowane nau'i na dinki da kuke so, kuyi shingen rectangular, sannan ku dinka shi a kan zoben katako na ku.
Don hanya ta biyu, zaku iya ɗaukar kowane nau'in ɗigon wutsiya kuma ku yi amfani da shi zuwa zobe don samun kyakkyawan ƙirar madauwari.
Yi amfani da hanyar zobe don ƙara da'irar sihiri don samar da siffofi daban-daban, kamar taurari da zukata.
Ƙara wasu sarƙoƙi a kowace hanya don ƙara abubuwan rataye zuwa haƙoranku.
Ji daɗin jin daɗin gyare-gyaren zoben haƙoran katako na jaririnku.

 


Lokacin aikawa: Nuwamba-27-2021