Yadda Ake Yin Zoben Hakora na Itace |Melikey

A matsayin masana'anta nababy hakora, Muna karɓar umarni da yawa kuma muna aika kaya da yawa ga abokan cinikinmu kowace rana.Muna godiya da amincewar ku, nesa da dubban tsaunuka da koguna, amma har yanzu muna kula da haɗin gwiwa na dogon lokaci, wanda yake da ban mamaki sosai.Abubuwan da ke cikin yau zan nuna muku yadda ake samar da haƙoran beech.

Kayan abu

Our Organic katako baby teether da hakora zobe da aka yi da itacen beech.Hakoran jaririn da aka yi da katako yana da ƙarfi kuma ba shi da sauƙin karyewa ko karyewa.

Zane zanen 3D

Idan abokin ciniki yana buƙatar yin ƙirar beech itace baby hakora na musamman, kuna buƙatar samar da zanen zane na 3D.Idan ba haka ba, ba laifi.Samar da hotuna da girma.Masu zanen mu na iya taimakawa wajen kammala zane-zane na 3D.Ana iya amfani da wannan zane na 3D kai tsaye don samarwa na dijital.yi.Wannan tsari yana da sauƙi, ƙungiyar ƙirar mu za ta iya kammala zanen zane a cikin kwanaki 1-2.Kafin zayyana, muna buƙatar ƙayyade cikakkun bayanai na ƙirar samfurin, don haka ya dace da mai zane ya zana, in ba haka ba gyare-gyaren maimaitawa zai ɓata lokaci mai yawa na kowa.Bayan an kammala zane, muna ba da damar gyare-gyare na kyauta.Idan an tabbatar da cewa zane ya yi nasara, to, zai ci gaba zuwa mataki na gaba: samfurori na samarwa.

Samfurin samarwa

Bayan ƙungiyar ƙirar mu ta kammala zane-zane, sashen samarwa zai samar da samfurori bisa ga zane-zane.Yanzu da aka ƙaddamar da samarwa, kawai ƙaddamar da zane-zane na 3D, kuma tsarin samar da kayan aiki zai iya yanke siffar itacen beech baby teether da muke so.Tabbas, kayan albarkatun itace suna buƙatar shiga cikin jerin ayyukan yankan.Saboda layin samar da mu koyaushe yana aiki, za mu samar da samfurori a cikin kwanaki 7-10 bayan kammala zane na 3D.

Yawan samarwa

Bayan kammala samfurin, za mu iya tabbatar da cikakkun bayanai na samfurin ta hotuna da bidiyo.Ko aika shi ga abokin ciniki ta hanyar jigilar kaya.Idan an tabbatar da cewa babu matsala, za ta shiga samar da yawa, bayan an yanka, da nika, da goge-goge.

Tambarin Laser

Idan kuna buƙatar tambarin Laser ko ƙirar a kan beech baby teether, za mu iya kuma samar da daidai ayyuka.Wannan zai zama taimako sosai don gina alamar, kuma koyaushe ina yin imani cewa ɗan bambanci kuma zai yi ma'ana.

Mass samar da logo Laser ne azumi, don haka dukan tsari za a iya kammala a cikin 15-20 kwanaki.Idan kuna buƙatar taimakonmu don samar da na'urar beech itace baby hakora, da fatan za a iya tuntuɓar mu.

Menene Melikey Silicone zai iya yi muku?

A matsayin mafi kyawun masana'anta nababy hakorada samfuran ciyarwa a China, Melikey Silicone na iya ba ku sabis na tsayawa ɗaya daga ƙirar ƙira, samarwa zuwa marufi da bayarwa na musamman.Idan kai dillali ne ko dillali, Hakanan zaka iya samun samfuran inganci da isarwa da sauri daga wurinmu.Muna da babban ɗakin ajiya, kuma duk samfuran suna kan kaya kuma suna shirye don jigilar kaya.


Lokacin aikawa: Dec-10-2021